Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Hệ thống kiểm soát truy cập mật khẩu di động gần với đầu đọc thẻ mật khẩu
| Mô hình: | A103 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị: | Màn hình màu TFT 2,4 inch 320 * 240 pixel |
| Tùy chọn: | Pin, Ngôn ngữ, |
Không thấm nước IP65 Đọc thẻ RFID di động Khai thác thời gian và hệ thống tham dự thời gian vân tay
| Mô tả Sản phẩm: | Hệ thống thời gian sinh trắc học chống nước IP65 |
|---|---|
| Ngôn ngữ: | Ngôn ngữ đa có thể được chọn |
| Loa: | Biếp |
Bảng cảm ứng dấu vân tay và thẻ RFID kiểm soát truy cập Reader hỗ trợ mật khẩu và WIFI APP
| Tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Mạng: | TCP hoặc độc lập |
| Giao tiếp: | WIFI như một chức năng tùy chọn |
Hệ thống kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học và thời gian tham dự với TCP/IP/USB và pin
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập, pin tích hợp |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | Tái cấu trúc phần mềm, Logo tùy chỉnh, Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Loại xác minh: | Vân tay + Mã |
Hệ thống kiểm soát truy cập và thời gian tham dự với cổng TCP / IP và cổng USB
| Tính năng: | Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ RFID với WIFI |
|---|---|
| Màn hình LCD: | Màn hình màu LCD LCD 2,4'' |
| Loa: | Lời nhắc bằng giọng nói (có thể chọn ngôn ngữ) |
Thiết bị kiểm soát truy cập sân bay Eo cao Cổng quay vòng An ninh và thuận tiện
| Mô hình: | TS1022 |
|---|---|
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và vân tay & đầu đọc RFID |
| Cung cấp điện: | AC 110 V / 220 V, 50 / 60Hz |
Mặt và dấu vân tay cố định Hệ thống kiểm soát truy cập cửa quay nửa chiều cao
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |
Phòng tập thể dục Điều khiển truy cập vân tay Turnstile cho lối vào, Cổng quay kim loại
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |
Đầu đọc lòng bàn tay và Hệ thống kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt và Thiết bị đầu cuối chấm công thẻ RFID có phát hiện nhiệt độ
| Mô hình: | FA6000 |
|---|---|
| Mô tả Sản phẩm: | Kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt tốc độ Hệ thống chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ RFID |
| Hệ điều hành: | Hệ điều hành Linux |
Máy đọc kiểm soát truy cập thẻ gần RFID với máy chủ web và chức năng chống vượt lại
| Chế độ truy cập: | Chỉ thẻ, chỉ mã PIN, Card+PIN |
|---|---|
| Đặc trưng: | Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ RFID |
| Dung lượng thẻ: | 30.000 thẻ |


