Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Đầu đọc thẻ RFID cầm tay di động với bàn phím mức độ bảo mật cao
| Mô hình: | A810 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Thời gian báo thức: | 1-99s (cài đặt) |
Thiết kế thời trang Rfid Proximity Card Reader cho tự động mở cổng
| Thẻ: | 125KHz Proximity |
|---|---|
| Đọc Phạm vi: | Lên đến 10CM (125KHz) |
| Định dạng đầu ra: | 26 / 34bit Wiegand (mặc định) |
Đầu đọc thẻ cảm ứng DC12V-DC24V với bàn phím / 1-99 giây thời gian báo thức
| Mô hình: | A810 |
|---|---|
| Khóa đầu ra hiện tại: | ≤3A |
| Điện áp làm việc: | DC12V-DC24V |
Kiểm tra không thấm nước IP65 thép không gỉ có máy đọc dấu vân tay SilkID với RS485
| Tính năng đặc biệt: | Đầu đọc dấu vân tay và thẻ RFID không thấm nước |
|---|---|
| CPU: | 324MHZ |
| Giao tiếp: | RS485 |
Cảnh báo điện áp thấp / APP điều khiển từ xa / Chìa khóa dấu vân tay RFID thẻ mật khẩu WIFI điều khiển từ xa không dây khóa cửa thông minh
| Khả năng thẻ + mật khẩu + dấu vân tay: | 300 nhóm |
|---|---|
| Chế độ mở khóa: | Ứng dụng, mật khẩu, dấu vân tay, dây đeo tay, thẻ hoặc chìa khóa |
| Dung lượng người dùng: | 9 nhóm quản trị viên |
Bluetooth vân tay đầu đọc thẻ truy cập khóa cửa hệ thống kiểm soát an ninh nhập
| Mô hình: | UL-900 |
|---|---|
| Báo động điện năng thấp: | 4.8V |
| Tiêu chuẩn Bluetooth: | Bluetooth 4.0 BLE |
Cổng rào cản bán tự động, 3 cánh tay quay Không có ốc vít hoặc ốc vít
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |


