Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Mật khẩu Rfid Proximity Card Reader, kiểm soát truy cập Proximity Reader Writer
| Kiểu: | Đầu đọc thẻ gần với bàn phím |
|---|---|
| Xếp hạng không thấm nước: | IP67 |
| Màu: | Xám |
Hộp điều hợp nguồn Bảng điều khiển truy cập tín hiệu với TCP/IP và Wiegand & Bảng điều khiển truy cập cửa (C3-100/BOX)
| Sự miêu tả: | Bảng điều khiển truy cập một cửa với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| CPU: | CPU MIPS 32 bit |
| Người sử dụng: | 30.000 |
Bảng điều khiển truy cập bằng vân tay và thẻ RFID cho Bảng điều khiển truy cập 4 cửa với hộp nguồn (inBIO460/BOX)
| Mô tả Sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập bốn cửa với hộp điện |
|---|---|
| Giao tiếp: | TCP/IP, RS485, vào/ra Wiegand |
| Bao vây: | Hộp kim loại |
Bảng điều khiển truy cập hai cửa với TCP / IP và Bảng điều khiển truy cập tín hiệu Wiegand cho 2 cửa (C3-200)
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập 2 cửa |
|---|---|
| CPU: | CPU MIPS 32 bit |
| ĐẬP: | 32 triệu bit |
Hệ thống kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học màn hình cảm ứng kích thước nhỏ với báo thức và chuông cửa
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát thời gian và chấm công và truy cập |
|---|---|
| Mạng: | TCP/IP, RS485, máy chủ USB |
| Loại: | Dấu vân tay + Mật khẩu, Dấu vân tay + Thẻ ID + Mật khẩu, Dấu vân tay + Thẻ IC + Mật khẩu |
KR101 13.56 Mhz IC Access Control Card Reader chống nước IP65 với Wiegand 26/34 trong nhà hoặc ngoài trời
| Thẻ: | 13.56Mhz gần |
|---|---|
| Đọc phạm vi: | Tối đa 5CM ((13.56MHz) |
| Cấu trúc: | 77*43*16mm |
KR100 Kiểm soát truy cập ngoài trời RFID Card Reader 13.56Mhz RFID Proximity Reader IP65 chống nước
| Thẻ: | 13.56Mhz gần |
|---|---|
| Không thấm nước: | IP65 |
| Chế độ xác minh: | Thẻ |
Xây dựng hệ thống kiểm soát truy cập Cửa quay tay, Cổng quay điện tử
| Mô hình: | TS1211 |
|---|---|
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
| Nhiệt độ làm việc: | -28oC đến 60oC |
Máy đọc thẻ điều khiển truy cập thẻ RFID và bàn phím mật khẩu với đầu ra tiêu chuẩn WG 26/34 KR202
| Sản phẩm: | Máy đọc thẻ RFID với bàn phím |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước: | IP65 |
| Thẻ: | Khoảng cách gần 125KHz |
Máy đọc thẻ điều khiển truy cập thẻ RFID KR201 với Wiegand 26/34 Kiểm soát nước IP65 125Khz
| Công suất / Dòng điện: | DC 6-14V / Tối đa 70mA |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS + PC với kết cấu |
| Màu sắc: | màu đen |


