Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Dual Lane Drop Arm Chân tay Kiểu điều khiển truy cập Turnstile Fingerprint & RFID Reader
| Mô hình: | Dòng TS1200 |
|---|---|
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
| Nhiệt độ làm việc: | -28oC đến 60oC |
Cổng vào eo Kiểm soát truy cập cao Cổng quay vòng, Hệ thống truy cập chân máy tàu điện ngầm
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (nếu có mái che) |
| Thẻ RFID: | Tối đa 30 / phút |
Đọc kiểm soát truy cập thẻ RFID ngoài trời chống nước IP68 và chống phá hoại với vỏ kim loại
| Dung lượng người dùng: | 2000 |
|---|---|
| Môi trường: | IP68 |
| Chế độ mở khóa: | Thẻ, PIN, Thẻ+PIN |
Little Power Control Control Turnstile Barrier Hoạt động im lặng Được thiết kế nhỏ gọn
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (nếu có mái che) |
| Thẻ RFID: | Tối đa 30 / phút |
Máy đọc kiểm soát truy cập thẻ RFID gần
| Loa: | Chuông âm thanh có thể lập trình để xác nhận âm thanh hoặc chế độ im lặng |
|---|---|
| Công suất: | Khả năng thẻ: 100 thẻ người dùng, 5 thẻ Master |
| Chế độ truy cập: | Chỉ thẻ |
Bộ đọc tích hợp UHF RFID chuyên nghiệp cho hệ thống kiểm soát truy cập kho
| Mô hình: | UF-5106 |
|---|---|
| Đọc lời nhắc: | Buzzer |
| Tần số: | 865-868MHz, 902-928MHz |
RFID Proximity Reader với bàn phím, kiểm soát truy cập gần Reader
| Mô hình: | A812 |
|---|---|
| Thời gian báo thức: | 1-99s (cài đặt) |
| Nhàn rỗi hiện tại: | Nhàn rỗi hiện tại |
Kiểm soát truy cập UHF RFID tích hợp đọc lên đến 8 mét dài khoảng cách
| Mô hình: | UF-5106 |
|---|---|
| Màu: | White |
| Xếp hạng không thấm nước: | IP65 |
Hệ thống kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt và thẻ RFID Capacity lớn với bộ điều khiển DM10 SRB
| Mô hình: | FacePro8 |
|---|---|
| Hiển thị: | màn hình cảm ứng 8 inch |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
Hệ thống ghi thời gian sinh trắc học và kiểm soát ra vào cửa/Thiết bị đầu cuối chấm công nhận dạng khuôn mặt bằng pin (uface)
| Người mẫu: | FA1-H |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera hồng ngoại độ nét cao |
| Trưng bày: | Màn hình LCD: Màn hình cảm ứng TFT 4.3" |


