Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
KR200 125Khz RFID Card Access Control Card Reader với đầu ra Wiegand 26/34 Không thấm nước IP65
| Thẻ: | Khoảng cách gần 125KHz |
|---|---|
| Chế độ xác minh: | Thẻ |
| Cấu trúc: | 85*87*22,5mm |
Cổng tốc độ Văn phòng kiểm soát truy cập người đi bộ, Cửa quay bằng thép không gỉ
| Mô hình: | TS1222 |
|---|---|
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
| Nhiệt độ làm việc: | -28oC đến 60oC |
KR201 Wiegand 26/34 RFID Card Access Control Reader 13,56Mhz Không thấm nước IP65
| Định dạng đầu ra: | Wiegand 26bit (mặc định)/34bit tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS + PC với kết cấu |
| Thẻ: | Thẻ ID 13,56 MHz |
KR100 Đọc thẻ điều khiển truy cập 125Khz Tối đa 5cm Phạm vi đọc Kiểm soát nước IP65 Wiegand 26/34
| Thẻ: | Khoảng cách gần 125KHz |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đen |
| Vật liệu: | ABS + PC với kết cấu |
Wifi Tuya IP66 Hệ thống kiểm soát truy cập chống nước Bấm bàn phím RFID Card Reader Kiểm soát truy cập độc lập với TTLock Door
| Loại: | APP + Password + Thẻ RFID |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | Logo tùy chỉnh, TT LOCK hoặc TUYA APP Control |
| tính năng đặc biệt: | Chống khí hậu, nút chuông cửa |
KR202M13.56MHz Access Control Card Reader với mật khẩu và chỉ số LED chống nước IP65
| Thẻ: | 13.56MHz Card Reader |
|---|---|
| Chỉ số LED: | Đèn LED 2 màu (Đỏ và Xanh lục) |
| Trọng lượng: | 150g |
Đầu đọc thẻ gần không dây Vandal Proof, Hệ thống kiểm soát truy cập gần cửa
| Mô hình: | A702 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Công suất: | RFID: 2000 Mật khẩu: 2000 |
Đầu đọc thẻ kiểm soát truy cập thông minh với mật khẩu, vỏ kim loại
| Mô hình: | A808 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Công suất: | Thẻ: 2000, Mật khẩu: 2000 |
Điều khiển truy cập đầu đọc thẻ bàn phím độc lập
| Mô hình: | A808 |
|---|---|
| Công suất: | Thẻ: 2000, Mật khẩu: 2000 |
| Loại thẻ: | 125KHz (EM) |
Đầu đọc thẻ rfid dài 100V / 240V, đọc thụ động Uff Rfid mùa đông
| Mô hình: | UF-5106 |
|---|---|
| Màu: | White |
| Cách làm việc: | Hỗ trợ chế độ làm việc tự động chạy, tương tác và kích hoạt kích hoạt |


