Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Kiểm soát từ xa với WIFI APP
| Loa: | Chuông âm thanh có thể lập trình để xác nhận âm thanh hoặc chế độ im lặng |
|---|---|
| Công suất: | Khả năng thẻ: 100 thẻ người dùng, 5 thẻ Master |
| Nhận dạng: | <= 20ms |
LED RFID kiểm soát truy cập đầu đọc thẻ CE phê duyệt cho mở và đóng cửa
| Mô hình: | D8-RE |
|---|---|
| Chế độ truy cập: | Chỉ thẻ |
| Tối đa Đọc khoảng cách: | 3-5cm |
Mật khẩu và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader chống nước IP65
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Mạng: | độc lập |
| Chế độ xác minh: | Thẻ, mã PIN, mã PIN/thẻ, thẻ+ mã PIN |
WIFI Tuya Smart Security Door Lock Biometric Fingerprint Access Control Reader với bàn phím kim loại IP66 chống nước
| Loại nhận dạng: | Vân tay + ỨNG DỤNG + Mật khẩu + Thẻ RFID |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đọc kiểm soát truy cập thông minh |
| Dung lượng người dùng: | 1000 người dùng (988 người dùng thông thường + 2 người dùng hoảng loạn +10 người dùng truy cập) |
Thẻ RFID 1D và 2D máy đọc kiểm soát truy cập mã QR với USB, RS232 hoặc giao diện TCP/IP
| Tên sản phẩm: | Máy đọc thẻ QR / RFID với cổng USB |
|---|---|
| phương pháp nhận dạng: | Mã QR/thẻ lC/thẻ lD/thẻ NFC |
| Chế độ giao tiếp: | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
Kiểm soát truy cập thẻ RFID và mã QR Máy đọc kiểm soát truy cập mã QR với USB, RS232 hoặc giao diện TCP/IP
| Tần số: | Mã 125KHz + 13,56Mhz + QR |
|---|---|
| Giao tiếp: | Wiegand 26/34bit & RS485 |
| phương pháp nhận dạng: | Mã QR thẻ ID thẻ NFC thẻ |
Mã PIN và trình đọc kiểm soát truy cập thẻ RFID Màn hình phủ kim loại có tính năng chống thấm nước và chống phá hoại IP68
| Lớp bảo vệ chống xâm nhập: | IP67 |
|---|---|
| bàn phím: | Ánh sáng màu trắng, phím số 0-9, phím chức năng *, #, chuông |
| Giao diện kiểm soát truy cập: | Khóa điện, Nút thoát, Báo thức, Chuông cửa, Cảm biến cửa |
Đầu đọc thẻ điều khiển truy cập màu đen gắn kết dễ dàng với tường nội thất và ngoại thất
| Mô hình: | D8-RE |
|---|---|
| Màn hình hiển thị: | Không có màn hình LCD |
| Chế độ truy cập: | Chỉ thẻ |
KR200 13.5Mhz IC Card Access Control Card Reader Với nhựa ABS chống nước IP65
| Sản phẩm: | Đầu đọc kiểm soát truy cập thẻ IC |
|---|---|
| Cấu trúc: | 85*87*22,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10° đến +65°C |
Đầu đọc gần như độc lập loại mỏng, Wiegand 26 Access Control Rfid Reader
| Mô hình: | A810 |
|---|---|
| Phạm vi đọc: | 3cm-5cm |
| Điện áp làm việc: | DC12V-DC24V |


