Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Kiểm soát truy cập bàn phím chống thấm nước
| Mô hình: | A812 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Thời gian báo thức: | 1-99s (cài đặt) |
Đầu đọc thẻ RFID bàn phím, 13.56MHz Kiểm soát truy cập thẻ Rfid Reader
| Thẻ: | Đầu đọc thẻ 13.56MHz |
|---|---|
| Đọc Phạm vi: | Lên đến 5CM (13.56MHz) |
| Định dạng đầu ra: | 26 / 34bit Wiegand (mặc định) |
Dấu vân tay và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader hỗ trợ mật khẩu và BT TUYA APP
| Loại: | Vân tay+Thẻ ID+PIN, Vân tay+Thẻ IC+PIN, Vân tay+Thẻ ID+PIN+TUYA, Vân tay+ICcard+PIN+TUYA |
|---|---|
| Tính năng: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Ứng dụng: | trong nhà |
Dấu vân tay và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader hỗ trợ mật khẩu chống nước IP65
| Loại: | Vân tay + CMND + PIN, Vân tay + Thẻ IC + PIN |
|---|---|
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Mạng: | độc lập |
KR102 Kiểm soát truy cập RFID Card Reader với Keypad nhập mật khẩu và 2 màu LED Indicators13.56MHz đọc
| Thẻ: | 13.56MHz Card Reader |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 độ đến 60 độ |
| Đọc phạm vi: | Tối đa 5CM ((13.56MHz) |
Hệ thống cổng rào cản điều khiển truy cập ba cánh tay với đầu đọc thẻ vân tay và thẻ RFID
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |
Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ RFID và dấu vân tay sinh trắc học và hệ thống tham dự thời gian sinh trắc học với pin tích hợp
| Tên sản phẩm: | Hệ thống kiểm soát truy cập bằng thẻ RFID và vân tay |
|---|---|
| Loại: | Vân tay+Mật khẩu+Thẻ |
| tính năng đặc biệt: | pin tích hợp |
Kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học có dung lượng lớn và thời gian tham dự với máy ảnh và pin tích hợp TCP / IP USB
| Tên sản phẩm: | Hệ thống kiểm soát truy cập và chấm công vân tay |
|---|---|
| Màn hình LCD: | Màn hình màu TFT 3,5" |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | Tái cấu trúc phần mềm, Logo tùy chỉnh, Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học với Tuya APP IP68 Khóa phím chống nước màn hình cảm ứng RFID Card Reader với TTLCOK APP
| Tên sản phẩm: | Máy đọc kiểm soát truy cập thông minh |
|---|---|
| Loại: | Vân tay + ỨNG DỤNG + Mật khẩu + Thẻ RFID |
| Dung lượng người dùng: | 1000 người dùng (988 người dùng thông thường + 2 người dùng hoảng loạn +10 người dùng truy cập) |
KR102 Đọc thẻ kiểm soát truy cập gần IP65 125Khz chống nước với bàn phím Wiegand26/34
| Tần số: | Người đọc thẻ gần 125KHz với mã PIN |
|---|---|
| Mô hình: | KR102E |
| Mật khẩu: | 8 bit cho định dạng PIN |


