Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ access control rfid reader ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Thiết bị đầu cuối kiểm soát truy cập vân tay và đầu đọc thẻ RFID có pin
| Cách sử dụng: | Hệ thống chấm công và kiểm soát truy cập đơn giản |
|---|---|
| Ngôn ngữ: | hơn 40 loại đa ngôn ngữ để lựa chọn |
| xác minh: | Vân tay + CMND + cổng USB |
Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ ID gần gũi độc lập và màn hình màu
| tính năng đặc biệt: | RFID card Access Control và Time Attendance Terminal |
|---|---|
| Loại: | Thẻ RFID + Mật khẩu |
| Màn hình LCD: | 2Màn hình màu LCD TFT 0,0 inch |
Biometric Drop Arm Chân máy quay Cổng đọc RFID và thép không gỉ SUS304
| Mô hình: | TS1011 |
|---|---|
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID |
| Cung cấp điện: | AC 110 V / 220 V, 50 / 60Hz |
Hệ thống kiểm soát ra vào và chấm công bằng vân tay và thẻ RFID có cổng USB
| Cách sử dụng: | Hệ thống chấm công và kiểm soát truy cập với Bettery |
|---|---|
| màn hình LCD: | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Loa: | Lời nhắc bằng giọng nói (có thể chọn ngôn ngữ) |
Đầu đọc thẻ nhớ mật khẩu Rfid 125khz Loa Beep với khóa EM
| Mô hình: | A702 |
|---|---|
| Loại thẻ: | EM |
| Loa: | Tiếng kêu bíp |
Không thấm nước vân tay và RFID Card Reader làm việc với Access Control Panel FR1200
| Loại: | Đầu đọc vân tay |
|---|---|
| cảm biến: | Cảm biến quang học |
| Nghị quyết: | 1280 x 960 |
Hệ thống kiểm soát truy cập vân tay sinh trắc học và máy chấm công đầu đọc thẻ RFID Thiết bị đầu cuối có pin
| Cách sử dụng: | Chấm công sinh trắc học với Relay |
|---|---|
| màn hình LCD: | ANDROID, IOS |
| Kích thước màn hình: | Màn hình TFT 2,8 inch |
13.56MHz Card Reader và Writer 26bit Wiegand với bộ điều khiển Buzzer bên ngoài
| Thẻ: | 13.56MHz |
|---|---|
| Đọc Phạm vi: | Lên đến 5CM (13.56MHz) |
| Chống thấm nước: | IP65 |
Hệ thống thời gian sinh trắc học 4G
| System: | Android System |
|---|---|
| CPU: | Quad-core,1.5G Hz |
| Camera: | 2MP Dual Camera |
Khuôn mặt sinh trắc học / Thẻ RFID / Hệ thống kiểm soát truy cập bằng lòng bàn tay và chấm công Hỗ trợ Chức năng WiFi và 4G
| Người mẫu: | Facepro1-4g |
|---|---|
| Dung lượng thẻ: | 10.000 thẻ ID, (Tùy chọn: chức năng thẻ IC) |
| giao dịch: | 200.000 Nhật ký |


