Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Little Power Control Control Turnstile Barrier Hoạt động im lặng Được thiết kế nhỏ gọn
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (nếu có mái che) |
| Thẻ RFID: | Tối đa 30 / phút |
Phổ biến Wiegand Proximity Reader, mật khẩu kiểm soát truy cập gần hệ thống
| Mô hình: | A810 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Thông tin liên lạc: | Wiegand 26 |
Nhận dạng khuôn mặt Hệ thống kiểm soát thời gian sinh trắc học và truy cập với phần mềm FA1000
| Hiển thị: | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt: | 500 |
| Dung lượng thẻ: | 1.000 |
Máy đọc kiểm soát truy cập thẻ RFID chống nước IP65 với tín hiệu Wiegand
| Loại: | Máy đọc thẻ ID, máy đọc thẻ IC |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước: | IP65 |
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
KR102 Kiểm soát truy cập RFID Card Reader với Keypad nhập mật khẩu và 2 màu LED Indicators13.56MHz đọc
| Thẻ: | 13.56MHz Card Reader |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 độ đến 60 độ |
| Đọc phạm vi: | Tối đa 5CM ((13.56MHz) |
Khuôn mặt sinh trắc học / Thẻ RFID / Hệ thống kiểm soát truy cập bằng lòng bàn tay và chấm công Hỗ trợ Chức năng WiFi và 4G
| Người mẫu: | Facepro1-4g |
|---|---|
| Dung lượng thẻ: | 10.000 thẻ ID, (Tùy chọn: chức năng thẻ IC) |
| giao dịch: | 200.000 Nhật ký |
Máy đọc thẻ điều khiển truy cập thẻ RFID và bàn phím mật khẩu với đầu ra tiêu chuẩn WG 26/34 KR202
| Sản phẩm: | Máy đọc thẻ RFID với bàn phím |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước: | IP65 |
| Thẻ: | Khoảng cách gần 125KHz |
Đầu đọc thẻ kiểm soát truy cập thông minh với mật khẩu, vỏ kim loại
| Mô hình: | A808 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Công suất: | Thẻ: 2000, Mật khẩu: 2000 |
Bảng điều khiển truy cập bằng vân tay và thẻ RFID cho Bảng điều khiển truy cập 4 cửa với hộp nguồn (inBIO460/BOX)
| Mô tả Sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập bốn cửa với hộp điện |
|---|---|
| Giao tiếp: | TCP/IP, RS485, vào/ra Wiegand |
| Bao vây: | Hộp kim loại |
Bảng Điều khiển Truy cập Hai Cửa với Hộp Bộ đổi nguồn Hỗ trợ Truy cập Phần mềm Truy cập 3.5 TCP/IP/RS485/Wiegand (inBio260/BOX)
| Sự miêu tả: | kiểm soát truy cập hai cửa với hộp bộ điều hợp nguồn |
|---|---|
| Số lượng cửa được kiểm soát: | 2 cửa |
| RAM/Bộ nhớ Flash: | 32M bit/128M bit |


