Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Thiết bị hệ thống thời gian tham dự bằng dấu vân tay sinh trắc học với bộ đọc thẻ RFID hỗ trợ pin tích hợp
| Sản phẩm: | Ghi thời gian sinh trắc học |
|---|---|
| Đầu đọc vân tay: | Bộ cảm biến dấu vân tay BioID ((Anti-fake) |
| vân tay: | 5.000 khung hình/giây |
Bảng điều khiển truy cập 4 cửa với bộ điều hợp nguồn Hộp kim loại/Bảng kiểm soát truy cập với tín hiệu TCP/IP & Wiegand (C3-400/BOX)
| Mô tả Sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập 4 cửa có Hộp |
|---|---|
| Kiểu: | Hỗ trợ đầu đọc thẻ RFID |
| Chỉ dẫn: | Có, đèn LED chỉ báo giao tiếp, nguồn, trạng thái và thẻ đục lỗ |
Bảng điều khiển truy cập Bảng điều khiển cửa đơn Wiegand in/out TCP/IP WEB based access door control system (C1-smart)
| Tên sản phẩm: | bảng điều khiển truy cập |
|---|---|
| Cổng đầu đọc: | 2 độc giả |
| Dung lượng người dùng: | 20.000 |
Bảng điều khiển truy cập cho Bảng điều khiển truy cập bốn cửa với tín hiệu TCP/IP và Wiegand (C3-400)
| Sự miêu tả: | Bảng điều khiển truy cập cho 4 cửa |
|---|---|
| Quyền lực: | DC9.6V-14.4V, Định mức Max.1A |
| Giao tiếp: | RS485, TCP/IP |
Bảng điều khiển truy cập hai cửa với TCP / IP và Bảng điều khiển truy cập tín hiệu Wiegand cho 2 cửa (C3-200)
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập 2 cửa |
|---|---|
| CPU: | CPU MIPS 32 bit |
| ĐẬP: | 32 triệu bit |
Bảng điều khiển truy cập Cửa đơn Bảng điều khiển Wiegand in/out TCP/IP WEB based with Power Adapter Box (C1-SMART/BOX)
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| định dạng Wiegand: | Wiegand 26-40 bit |
| Nguồn cấp: | DC12V/ 4-7A |
Bảng điều khiển truy cập bốn cửa và Rơle với Bộ điều hợp nguồn Hệ thống kiểm soát truy cập với mạng TCP/IP (C4-SMART/BOX)
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập 4 cửa với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| Nguồn cấp: | DC12V/ 4-7A |
| dòng điện tĩnh: | 50-100mA |
Kiểm soát truy cập một cửa với hộp bộ điều hợp nguồn Hỗ trợ kết nối dựa trên IP Đầu đọc dấu vân tay/thẻ RFID (Inbio160/box)
| Sự miêu tả: | Bảng điều khiển truy cập một cửa với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| dung lượng vân tay: | 3.000FPS |
| Cổng đầu ra: | 2ea (1 Ngõ ra Rơle FORM-C, 1 Rơle FORM-C cho Ngõ ra Aux) |
Cổng tốc độ Văn phòng kiểm soát truy cập người đi bộ, Cửa quay bằng thép không gỉ
| Mô hình: | TS1222 |
|---|---|
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
| Nhiệt độ làm việc: | -28oC đến 60oC |
Đầu đọc thẻ ID dung lượng lớn 125KHz và hệ thống kiểm soát ra vào và chấm công khuôn mặt/vân tay/lòng bàn tay
| Người mẫu: | FA1-H |
|---|---|
| Màn hình LCD:: | Màn hình cảm ứng TFT 4.3" |
| Dung tích: | Face:12,000;Fingerprint:20,000;Palm:6,000; Khuôn mặt:12.000;Vân tay:20.000;Lòng bàn tay:6. |


