Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Đầu đọc thẻ gần không dây Vandal Proof, Hệ thống kiểm soát truy cập gần cửa
| Mô hình: | A702 |
|---|---|
| Chỉ số không thấm nước: | IP67 |
| Công suất: | RFID: 2000 Mật khẩu: 2000 |
Hệ thống đầu đọc thẻ gần ABS, Hệ thống kiểm soát truy cập bàn phím độc lập
| Mô hình: | R09MP |
|---|---|
| Tĩnh hiện tại: | 50-100mA |
| Vật chất: | ABS |
Hệ thống kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học màn hình cảm ứng kích thước nhỏ với báo thức và chuông cửa
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát thời gian và chấm công và truy cập |
|---|---|
| Mạng: | TCP/IP, RS485, máy chủ USB |
| Loại: | Dấu vân tay + Mật khẩu, Dấu vân tay + Thẻ ID + Mật khẩu, Dấu vân tay + Thẻ IC + Mật khẩu |
Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ RFID và dấu vân tay sinh trắc học và hệ thống tham dự thời gian sinh trắc học với pin tích hợp
| Tên sản phẩm: | Hệ thống kiểm soát truy cập bằng thẻ RFID và vân tay |
|---|---|
| Loại: | Vân tay+Mật khẩu+Thẻ |
| tính năng đặc biệt: | pin tích hợp |
Hệ thống tham dự thời gian sinh trắc học và hệ thống kiểm soát truy cập vân tay với cổng TCP/IP và USB
| Màn hình LCD: | Màn hình màu LCD LCD 2,4'' |
|---|---|
| Ngôn ngữ: | hơn 40 ngôn ngữ có thể được chọn |
| Công suất ngón tay: | 3.000FPS |
Xây dựng hệ thống kiểm soát truy cập Cửa quay tay, Cổng quay điện tử
| Mô hình: | TS1211 |
|---|---|
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
| Nhiệt độ làm việc: | -28oC đến 60oC |
IP66 chống nước không dây TTLock điều khiển từ xa Smart Door Lock Standalone Keypad RFID Tuya WIFI Access Reader Door Bell
| Tên sản phẩm: | Máy đọc kiểm soát truy cập thông minh |
|---|---|
| Dung lượng người dùng: | 1000 người dùng (988 người dùng thông thường + 2 người dùng hoảng loạn +10 người dùng truy cập) |
| điện áp hoạt động: | 12 ~ 28V AC / DC |
Bảng điều khiển truy cập bốn cửa và Hệ thống kiểm soát truy cập rơle kép với mạng TCP/IP(C4-SMART)
| Tên sản phẩm: | Bảng kiểm soát ra vào 4 cửa |
|---|---|
| Người sử dụng: | 20.000 |
| Biến cố: | 100.000 |
Hệ thống ghi thời gian sinh trắc học và kiểm soát ra vào cửa/Thiết bị đầu cuối chấm công nhận dạng khuôn mặt bằng pin (uface)
| Người mẫu: | FA1-H |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera hồng ngoại độ nét cao |
| Trưng bày: | Màn hình LCD: Màn hình cảm ứng TFT 4.3" |
Hệ thống kiểm soát ra vào khuôn mặt Tín hiệu Weigand với chức năng Video Intercom và mã QR WIFI TCP / IP
| Kiểm soát APP: | Chức năng liên lạc video |
|---|---|
| Trưng bày: | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Dung lượng khuôn mặt: | 6.000 |


