Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Bảng điều khiển truy cập cho Bảng điều khiển truy cập hai cửa với Tín hiệu TCP/IP và Wiegand với Bộ điều hợp nguồn Hộp kim loại
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| Số lượng cửa được kiểm soát: | 2 cửa |
| Số lượng độc giả được hỗ trợ: | 4 |
KR200 13.5Mhz IC Card Access Control Card Reader Với nhựa ABS chống nước IP65
| Sản phẩm: | Đầu đọc kiểm soát truy cập thẻ IC |
|---|---|
| Cấu trúc: | 85*87*22,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10° đến +65°C |
Bảng điều khiển truy cập cho Bảng điều khiển truy cập một cửa với tín hiệu TCP/IP và Wiegand (C3-100)
| Mô tả Sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập hoạt động với một cửa |
|---|---|
| Kiểu: | Hỗ trợ đầu đọc thẻ RFID |
| Giao tiếp: | TCP/IP, RS-485 |
Hộp điều hợp nguồn Bảng điều khiển truy cập tín hiệu với TCP/IP và Wiegand & Bảng điều khiển truy cập cửa (C3-100/BOX)
| Sự miêu tả: | Bảng điều khiển truy cập một cửa với hộp điều hợp nguồn |
|---|---|
| CPU: | CPU MIPS 32 bit |
| Người sử dụng: | 30.000 |
Mặt và dấu vân tay cố định Hệ thống kiểm soát truy cập cửa quay nửa chiều cao
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |
Dấu vân tay 125KHz Thẻ Hệ thống kiểm soát truy cập cửa thông minh với bàn phím cảm ứng Kiểm soát truy cập IP66 WIFI Tuya Đọc
| Dung lượng người dùng: | 1000 người dùng (988 người dùng thông thường + 2 người dùng hoảng loạn +10 người dùng truy cập) |
|---|---|
| Chiều dài chân: | 4 ~ 6 chữ số |
| điện áp hoạt động: | 12 ~ 28V AC / DC |
Hệ thống tham dự thời gian đa sinh trắc học và hỗ trợ kiểm soát truy cập nhận dạng dấu vân tay khuôn mặt WEB Phần mềm FA110
| Loại sản phẩm: | Mặt, dấu vân tay, mật khẩu, kiểm soát truy cập thẻ RFID với Relay |
|---|---|
| vân tay: | 500fps |
| Đối mặt: | 500 khuôn mặt |
Hệ thống tham dự thời gian bằng dấu vân tay sinh trắc học với TCP/IP và cổng USB
| Loại: | Ghi thời gian sinh trắc học |
|---|---|
| Phương thức xác minh: | Dấu vân tay, mật khẩu ((Tự chọn: máy đọc thẻ) |
| Màn hình LCD: | 3.5" giao diện đồ họa độ nét cao TFT |
13.56MHz Card Reader và Writer 26bit Wiegand với bộ điều khiển Buzzer bên ngoài
| Thẻ: | 13.56MHz |
|---|---|
| Đọc Phạm vi: | Lên đến 5CM (13.56MHz) |
| Chống thấm nước: | IP65 |
KR101 13.56 Mhz IC Access Control Card Reader chống nước IP65 với Wiegand 26/34 trong nhà hoặc ngoài trời
| Thẻ: | 13.56Mhz gần |
|---|---|
| Đọc phạm vi: | Tối đa 5CM ((13.56MHz) |
| Cấu trúc: | 77*43*16mm |


