Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Đầu đọc thẻ nhớ vật liệu kim loại với bàn phím 10% đến 90% độ ẩm hoạt động
| Mô hình: | A812 |
|---|---|
| Khóa đầu ra hiện tại: | ≤3A |
| Đầu ra hiện tại báo động: | ≤1A |
Đầu đọc thẻ nhớ bảo mật cao với bàn phím Bộ xử lý CPU tốc độ cao 240 Mhz ARM 9.0
| Mô hình: | A103 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị: | Màn hình màu TFT 2,4 inch 320 * 240 pixel |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Indonesia (có sẵn để tùy chỉnh cho người khác) |
Bộ đọc thẻ nhớ gần người dùng dài 12 V 1A với bàn phím / múi giờ
| Mô hình: | A103 |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Ngoại tuyến |
| Chức năng điều khiển truy cập: | Truy vấn nhật ký, Chế độ đa xác minh, ID 9-PIN, Chuông được lên lịch, Chuông Extermal, 255 Múi giờ, |
Kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học có dung lượng lớn và thời gian tham dự với máy ảnh và pin tích hợp TCP / IP USB
| Tên sản phẩm: | Hệ thống kiểm soát truy cập và chấm công vân tay |
|---|---|
| Màn hình LCD: | Màn hình màu TFT 3,5" |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | Tái cấu trúc phần mềm, Logo tùy chỉnh, Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Dấu vân tay và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader hỗ trợ mật khẩu chống nước IP65
| Loại: | Vân tay + CMND + PIN, Vân tay + Thẻ IC + PIN |
|---|---|
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Mạng: | độc lập |
Dấu vân tay và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader hỗ trợ mật khẩu và BT TUYA APP
| Loại: | Vân tay+Thẻ ID+PIN, Vân tay+Thẻ IC+PIN, Vân tay+Thẻ ID+PIN+TUYA, Vân tay+ICcard+PIN+TUYA |
|---|---|
| Tính năng: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Ứng dụng: | trong nhà |
Mật khẩu và kiểm soát truy cập thẻ RFID Reader chống nước IP65
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Mạng: | độc lập |
| Chế độ xác minh: | Thẻ, mã PIN, mã PIN/thẻ, thẻ+ mã PIN |
Bộ điều khiển truy cập hai cửa Kết nối dựa trên IP với Đầu đọc thẻ vân tay/RFID (inBIO260)
| Mô tả Sản phẩm: | Bảng điều khiển truy cập cho 2 cửa |
|---|---|
| Hỗ trợ dung lượng vân tay: | 3.000FPS |
| Số lượng cửa được kiểm soát: | 2 cửa |
Bộ điều khiển truy cập một cửa dựa trên IP Kết nối với đầu đọc thẻ vân tay / thẻ RFID (Inbio160)
| Tính năng đặc biệt: | Bảng điều khiển truy cập cho cửa đơn |
|---|---|
| Kiểu: | Hỗ trợ Vân Tay + Đầu Đọc Thẻ |
| RAM/Bộ nhớ Flash: | 32M Bit/128M Bit |
Hệ thống cổng rào cản điều khiển truy cập ba cánh tay với đầu đọc thẻ vân tay và thẻ RFID
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |


