Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống báo động an ninh nhà thông minh
-
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng vân tay
-
Hệ thống chấm công vân tay
-
Hệ thống kiểm soát truy cập khuôn mặt
-
Khóa Cửa Thông Minh Không Dây Tuya TTLock
-
Đầu đọc kiểm soát truy cập
-
Bảng điều khiển truy cập cửa
-
Khóa điện từ
-
Khóa Bolt điện
-
Khóa tiền đạo điện
-
Giá đỡ khóa điện
-
Thẻ thẻ RFID
-
cửa quay kiểm soát truy cập
-
Nút thoát cửa
-
Hệ thống tuần tra bảo vệ Tour
-
Hệ thống quản lý bãi đậu xe
-
Đi Qua Máy Dò Kim Loại
-
Máy quét dấu vân tay USB
Kewords [ card reader access control systems ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Phòng tập thể dục Điều khiển truy cập vân tay Turnstile cho lối vào, Cổng quay kim loại
| Yêu cầu về năng lượng: | AC 220 V / 110v, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Suất: | 60W |
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và đầu đọc RFID hoặc Bộ điều khiển và Đầu đọc dấu vân tay & RFID |
Hệ thống nhận dạng khuôn mặt Hệ thống chấm công sinh trắc học và kiểm soát truy cập bằng chấm công phần mềm web
| Tên mẫu: | FA2000 |
|---|---|
| Sự miêu tả: | Kiểm soát truy cập khuôn mặt tốc độ và thiết bị đầu cuối chấm công |
| Công suất khuôn mặt: | 1.500 |
Thiết bị kiểm soát truy cập sân bay Eo cao Cổng quay vòng An ninh và thuận tiện
| Mô hình: | TS1022 |
|---|---|
| Chức năng tùy chọn: | Bộ điều khiển và vân tay & đầu đọc RFID |
| Cung cấp điện: | AC 110 V / 220 V, 50 / 60Hz |
Hệ thống thời gian sinh trắc học 4G
| System: | Android System |
|---|---|
| CPU: | Quad-core,1.5G Hz |
| Camera: | 2MP Dual Camera |
Hệ thống kiểm soát truy cập bằng dấu vân tay sinh trắc học và thời gian tham dự với TCP/IP/USB và pin
| tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập, pin tích hợp |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | Tái cấu trúc phần mềm, Logo tùy chỉnh, Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Loại xác minh: | Vân tay + Mã |
Bảng cảm ứng dấu vân tay và thẻ RFID kiểm soát truy cập Reader hỗ trợ mật khẩu và WIFI APP
| Tính năng đặc biệt: | Hệ thống kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Mạng: | TCP hoặc độc lập |
| Giao tiếp: | WIFI như một chức năng tùy chọn |
Máy đọc kiểm soát truy cập thẻ gần RFID với máy chủ web và chức năng chống vượt lại
| Chế độ truy cập: | Chỉ thẻ, chỉ mã PIN, Card+PIN |
|---|---|
| Đặc trưng: | Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ RFID |
| Dung lượng thẻ: | 30.000 thẻ |
Thiết bị đầu cuối kiểm soát truy cập vân tay và đầu đọc thẻ RFID có pin
| Cách sử dụng: | Hệ thống chấm công và kiểm soát truy cập đơn giản |
|---|---|
| Ngôn ngữ: | hơn 40 loại đa ngôn ngữ để lựa chọn |
| xác minh: | Vân tay + CMND + cổng USB |
Hệ thống kiểm soát truy cập thẻ ID gần gũi độc lập và màn hình màu
| tính năng đặc biệt: | RFID card Access Control và Time Attendance Terminal |
|---|---|
| Loại: | Thẻ RFID + Mật khẩu |
| Màn hình LCD: | 2Màn hình màu LCD TFT 0,0 inch |


